วัน พฤหัสบดี ที่ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2564
menu
หน้าแรก ประเด็นเด็ด keyboard_arrow_downข่าวดังท้องถิ่น keyboard_arrow_downข่าวประชาสัมพันธ์ keyboard_arrow_down
อ่านต่อ
ท้องถิ่นวาไรตี้ keyboard_arrow_down
อ่านต่อ
กิจกรรม รวมคลิป keyboard_arrow_down
หมวดหมู่ :

รวมรายชื่อผู้สมัครชิง "นายก อบจ." ทั่วประเทศ!

access_time
พฤศจิกายน 07, 2020

  นิตยสารผู้นำท้องถิ่น รวบรวมรายชื่อผู้สมัครรับเลือกตั้งนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัด (อบจ.) จากผู้สมัคร 76 จังหวัดทั่วประเทศ พร้อมหมายเลขประจำตัวผู้สมัคร ที่เปิดรับสมัครตั้งแต่วันที่ 2-6 พฤศจิกายน 2563 แบ่งเป็นรายจังหวัด ดังนี้

ภาคเหนือ

1.จังหวัดเชียงราย 

  เบอร์ 1 นายมงคลชัย ดวงแสงทอง - อดีต ส.ว.เชียงราย

  เบอร์ 2 นางอทิตาธร วันไชยธนวงศ์ - ในนามอิสระ (ลูกสาวนายสมบูรณ์  วันไชยธนวงศ์ อดีต ส.ส.พรรคเพื่อไทย)

  เบอร์ 3 นางสาววิสาระดี เตชะธีราวัฒน์ - ทีมเจียงฮายยิ้มได้ (สะใภ้นายสมพงษ์ อมรวิวัฒน์ หัวหน้าพรรคเพื่อไทย) 

2.จังหวัดเชียงใหม่ 

  เบอร์ 1 นายพิชัย เลิศพงศ์อดิศร - ในนามเพื่อไทย

  เบอร์ 2 นายบุญเลิศ บูรณุปกรณ์ - อดีตนายก อบจ.เชียงใหม่ กลุ่มเชียงใหม่คุณธรรม

  เบอร์ 3 นายวินิจ จินใจ - กลุ่มเชียงใหม่ก้าวใหม่

  เบอร์ 4 นายบดินทร์ กินาวงศ์ - กลุ่มประชารัฐเชียงใหม่

  เบอร์ 5 นายวสันต์ วัชวงษ์ - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 6 นายเฉลิมศักดิ์ สุรนันท์ - ผู้สมัครอิสระ

3.จังหวัดน่าน 

  เบอร์ 1 นายพิชิต โมกศรี - อดีตปลัดเทศบาลเมืองน่าน ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 2  ดร.โสภณ ศรีมาเหล็ก - อดีตสมาชิกวุฒิสภาจังหวัดน่าน ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 3 นายนพรัตน์ ถาวงศ์ - อดีตประธานสภาจังหวัดน่าน ในนามเพื่อไทย

  เบอร์ 4 นายสันติภาพ อินทรพัฒน์ - อดีตสมาชิกวุฒิสภา ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 5 นายธนโชติ ยังขนุนพงศ์ - ผู้สมัครอิสระ

4.จังหวัดพะเยา 

  เบอร์ 1  นายชัยประพันธ์ สิงห์ชัย - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 2 นายณรงค์ นามวงศ์ - ผู้สมัครอิสระ 

  เบอร์ 3 นายอัครา พรหมเผ่า - กลุ่มฮักพะเยา

  เบอร์ 4 นายสันติชัย ชุ่มมงคล

5.จังหวัดแพร่ 

  เบอร์ 1 นายอนุวัธ วงศ์วรรณ - อดีตนายก อบจ.แพร่ กลุ่มฮักเมืองแป้

  เบอร์ 2 นายประสงค์ ชุ่มเชย - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 3 นายสุภวัฒน์ ศุภศิริ - ในนามคณะก้าวหน้า

6. จังหวัดแม่ฮ่องสอน

  เบอร์ 1 นายอัครเดช วันไชยธนวงศ์ - อดีตนายก อบจ.แม่ฮ่องสอน

  เบอร์ 2 นางนันทิยา วงศ์วานิชย์

  เบอร์ 3 นายอำนาจ แสงสกาย

  เบอร์ 4 นายสิทธิชัย บุญระชัยสวรรค์

  เบอร์ 5 นายพยุงศักดิ์ วงศ์วานิชย์

7.จังหวัดลำปาง 

  เบอร์​ 1​ น.ส.ตวงรัตน์​ โล่ห์สุนทร​ - อดีต ส.ส.พรรคเพื่อไทย

  เบอร์​ 2​ นายประยูร​ แก้วเดียว​ - นายกสมาคมท่องเที่ยวนครลำปาง "กลุ่มอนาคตลำปาง"​ 

  เบอร์​ 3​ นายประสงค์​ มิ่งเชื้อ​ - อดีตผู้สมัคร ส.ส.พรรคมัชฌิมาธิปไตย

  เบอร์​ 4​ นายดาชัย​ เอกปฐพี​ - กลุ่มพลังลำปาง

  เบอร์ 5 นายศุภภัทร มานะทัศน์ - อดีตผู้สมัครรับเลือกตั้ง ส.ส.ลำปาง เขต 3 พรรคไทยรักษาชาติ

  เบอร์ 6 นายจินณ์ ถาคำฟู - อดีตสมาชิกสภา อบจ.ลำปาง และอดีตผู้สมัครรับเลือกตั้ง ส.ส.ลำปาง เขต 2 พรรคพลังประชารัฐ

  เบอร์ 7 นายสุนทร ใจแก้ว

8.จังหวัดลำพูน 

  เบอร์ 1  นายอนุสรณ์ วงศ์วรรณ - ในนามเพื่อไทย

  เบอร์ 2 พล.ต.ต.กริช กิติลือ - อดีต ผบก.ภ. จว.ลำพูน ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 3 น.ส.ชรินรัตน์ พุทธปวน - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 4 นายสุวสันต์ จันทร์ตาธรรม - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 5 นายขยัน วิพรหมชัย - ผู้สมัครอิสระ

9.จังหวัดอุตรดิตถ์

  เบอร์ 1 นายชัยศิริ  ศุภรักษ์จินดา - อดีตนายก อบจ. อุตรดิตถ์

  เบอร์ 2 นายโปรย สมบัติ - ผู้สมัครอิสระ อดีตสื่อมวลชนท้องถิ่น

  เบอร์ 3 นายเอกาพัทธ์ พุฒโต - ผู้สมัครอิสระ 

  เบอร์ 4 นายปัณณวัฒน์ นาคมูล - ในนามคณะก้าวหน้าอุตรดิตถ์

 

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

1.จังหวัดกาฬสินธุ์ 

  เบอร์ 1 นายชานุวัฒน์ วรามิตร - ในนามกลุ่มกาฬสินธุ์ต้องดีกว่านี้

  เบอร์ 2 นางสาวเฉลิมขวัญ หล่อตระกูล - ในนามเพื่อไทย 

  เบอร์ 3 ดร.กิตติพร อินทะสีดา - ผู้สมัครอิสระ

2.จังหวัดขอนแก่น 

  เบอร์ 1 นายภัทรพันธุ หงษ์วัฒนาพิเชษฐ - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 2 น.ส.ณัฎฐณิชา สารบรรณ  - ทีมรักก้าวหน้า

  เบอร์ 3 น.ส.กรชฎาพิชญ์ ภูมิเขต - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 4 นายอัษฏางค์ แสวงการ - กลุ่มมหานครขอนแก่น

  เบอร์ 5 นายชัยอนันต์ วูดเล่ย์จูเนียร์ - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 6 นายพงษ์ศักดิ์ ตั้งวานิชกพงษ์ - อดีต นายก อบจ.ขอนแก่น ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 7 นายศรุต เบ้าจรรยา - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 8 นายนิสิต แก้วประเสริฐ - กลุ่มมิตรภาพฅนขอนแก่น

  เบอร์ 9 พ.อ.ดร.ชาตรี ไกรพีรพรรณ - อดีต รอง นายก ทต.เมืองเก่า ทีมเพื่ออนาคตขอนแก่นก้าวหน้า 

  เบอร์ 10 นายนพดล สีดาทัน - อดีต ส.อบจ.ขอนแก่น  ทีมเพื่ออนาคตขอนแก่นก้าวหน้า 

3.จังหวัดชัยภูมิ 

  เบอร์ 1 นายอร่ามอาชว์วัต โล่ห์วีระ - อดีตรมช.กระทรวงคมนาคม

  เบอร์ 2 พ.ต.อ.สรวิศ  มาอินทร์ - อดีตผู้กำกับการกองสืบสวนตำรวจภูธรจังหวัดชัยภูมิ

  เบอร์ 3 นางสาวปาริชาติ  ชาลีเครือ - รองอดีตนายก อบจ. และอดีตส.ส.พรรคเพื่อไทย

  เบอร์ 4 นายสุชีพ  เศวตกมล - อดีต ส.อบจ. ผู้สมัครอิสระ

4.จังหวัดนครพนม 

  เบอร์ 1 นายณพจน์สกร - ทรัพยสิทธิ์ ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 2 น.ส.ศุภพานี โพธิ์สุ - ทีมร่วมใจนครพนม

  เบอร์ 3 ดร.สมชอบ นิติพจน์ - อดีตนายก อบจ. 2 สมัย กลุ่มพลังเพื่อไทย

  เบอร์ 4 นายเฉลิมชัย ทิศแดง - ผู้สมัครอิสระ 

  เบอร์ 5 นายจุมพล วงค์กาฬสินธุ์ - ผู้สมัครอิสระ 

5.จังหวัดนครราชสีมา 

  เบอร์ 1 นายสาธิต ปิติวรา - ผู้สมัครจากคณะก้าวหน้า อดีตผู้สมัคร ส.ส.ปาร์ตี้ลิส พรรคอนาคตใหม่

  เบอร์ 2 นางยลดา หวังศุภกิจโกศล - ทีมร่วมสร้างโคราชโฉมใหม่ ภรรยาของนายวีรศักดิ์ หวังศุภกิจโกศล รมช.พาณิชย์

  เบอร์ 3 นายแพทย์สำเริง แหยงกระโทก - ทีมรักโคราช อดีตนายก อบจ.นครราชสีมา

  เบอร์ 4 นายวิฑูรย์ ชาติปฏิมาพงษ์ - ผู้สมัครอิสระ 

  เบอร์ 5 นายตรีเพชร พรหมนิติพันธ์ - อดีต ส.ส.นครราชสีมา พรรคชาติไทย ผู้สมัครอิสระ 

6.จังหวัดบึงกาฬ 

  เบอร์ 1 นายอภิเดช รักษาโสม - จากพรรคเพื่อไทย 

      เบอร์ 2 ว่าที่ร้อยตรีภูมิพันธ์ บุญมาตุ่น - จากคณะก้าวหน้า 

      เบอร์ 3 นางแว่นฟ้า ทองศรี - จากพรรคภูมิใจไทย 

      เบอร์ 4 นายนิพนธ์ คนขยัน - อดีต นายก.อบจ 

  เบอร์ 5 นายณัฐพล เนื่องชมภู - อดีต ส.ว.

7.จังหวัดบุรีรัมย์ 

  เบอร์ 1 นายประเสริฐ เลิศยะโส - อดีต ส.ส.บุรีรัมย์ ในนามกลุ่ม เช้งบุรีรัมย์ ฟอร์สมาร์ทซิตตี้

  เบอร์ 2 นายณัฐกิตติ์ ล้อประสิทธิ์ - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 3 นายเพชร กีรติมาศ - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 4 นายภัทรพงศ์ ศุภักษร - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 5 นายสาคร ปลื้มรัมย์ - อดีตผู้ใหญ่บ้าน ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 6 นายชาติวุฒิ เสวยสุขกุล - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 7 นายสมเพียร แก้วศรีใส - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 8 นายภูษิต เล็กอุดากร - อดีต ส.อบจ.มีศักดิ์เป็นหลานชายของ นายเนวิน ชิดชอบ

8.จังหวัดมหาสารคาม 

  เบอร์ 1 นายทองหล่อ พลโคตร - อดีต ส.ส. ไทยรักไทย 

  เบอร์ 2 นางคมคาย อุดรพิมพ์ - อดีตนายก อบจ.มหาสารคาม

  เบอร์ 3 นายชยพล โบราณมูล - อดีตนายก อบต.แวงน่าง

  เบอร์ 4 ดร.ศรีเมือง เจริญศิริ - อดีตรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ และอดีต ส.ว.

9.จังหวัดมุกดาหาร 

  เบอร์ 1 นายสุพจน์ สุอริยพงษ์ - ในนามคณะก้าวหน้า อดีตนายก อบต.หว้านใหญ่

  เบอร์ 2 พ.ต.ท.จิตต์ ศรีโยหะ มุกดาธนพงศ์ - ในนามเพื่อไทย อดีต ส.ว.

  เบอร์ 3 นายสมประดิษฐ์ ไตรยวงค์ - ผู้สมัครอิสระ อดีตผู้อำนวยการโรงเรียน และอดีตผู้สมัครนายก อบจ. 

  เบอร์ 4 นายวิริยะ ทองผา - ผู้สมัครอิสระ อดีตส.ว. และอดีตรองนายก อบจ.

  เบอร์ 5 นายธนโชติ โชติบุญยศักดิ์ - รองประธานหอการค้าจังหวัดมุกดาหาร ผู้สมัครอิสระ

10.จังหวัดยโสธร 

  เบอร์ 1 นายวิเชียร สมวงศ์ - อดีต ส.อบจ.ยโสธร น้องชายของ ส.ส.บุญแก้ว สมวงศ์ ส.ส.ยโสธร เขต 2 ในนามกลุ่มเพื่อไทย

  เบอร์ 2 นายสมหวัง จำปาหอม - ผู้สมัครในนามอิสระ

  เบอร์ 3 นายสฤษดิ์ ประดับศรี - อดีตนายกอบจ.ยโสธร ในนามคณะก้าวหน้า

11.จังหวัดร้อยเอ็ด 

  เบอร์ 1 นายเอกภาพ พลซื่อ - อดีต ส.ส.ลงในสายพลังประชารัฐ

  เบอร์ 2 นายสถาพร ว่องสัธนพงษ์ - อดีต ส.อบจ.ร้อยเอ็ด ลงในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 3 นายมังกร ยนต์ตระกูล - อดีตนายก อบจ. 

12.จังหวัดเลย 

  เบอร์ 1 นายชวลิตย์ น้อยดี - ทีมพัฒนา

  เบอร์ 2 นายเกรียงฤทธิ์ ผิวเหลือง - อดีตรองนายก อบจ.

  เบอร์ 3 นายชลละวิชช์ ฤทธิศักดิ์ชลเดช - อดีตส.อบจ.เลย เขต อ.วังสะพุง

  เบอร์ 4 นายธนาวุฒิ ทิมสุวรรณ - อดีตนายก อบจ.เลย กลุ่มพัฒนา 

  เบอร์ 5 นายจีระศักดิ์ น้อยก่ำ - อดีต ส.อบจ.เขตอำเภอหนองหิน กลุ่มเปลี่ยนเลย

  เบอร์ 6 นายสุชาติ ลีกระจ่าง - ในนามอิสระ ทนายความและอดีตผอ.กองช่าง ทต.ปากชม

13.จังหวัดสกลนคร 

  เบอร์ 1 นายชัยมงคล ไชยรบ - อดีตนายก อบจ.สกลนคร ทีมคิดต่างสร้างเมือง

  เบอร์ 2 นายชูพงษ์ คำจวง - อดีตนายกเทศมนตรีตำบลบัวสว่าง สังกัดพรรคเพื่อไทย 

  เบอร์ 3 นายณรงค์เดช อุฬารกุล  - ลูกชายอดีต ส.ส.สกลนคร ลงในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 4 นายวิชัย สีนุเดช - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 5 นางกัญญาภัค ศิลปะรายะ - นายกจ๋า อดีตนายก อบต.โพธิไพศาล กลุ่มตุ้มโฮม เมืองสกล

  เบอร์ 6 นายวีรศักดิ์ พรหมภักดี - อดีตนายก อบจ.ปี 47-50 

14.จังหวัดสุรินทร์ 

  เบอร์ 1 นายเจ้าจอม​ เตียวเจริญโสภา​ - กลุ่มอิสระ​ อดีตนายก อบจ.

  เบอร์ 2 นายมานพ​ แสงดำ​ - คณะก้าวหน้าสุรินทร์​ อดีตนายก อบต.สลักได

  เบอร์ 3 นายวิโรจน์​ ศิลาอ่อน​ - ผู้สมัครอิสระ​

  เบ​อร์ 4 นายเมธี​ สอนจิตต์ - ผู้สมัครอิสระ​ 

  เบอร์ 5 นายพรชัย​ มุ่งเจริญพร​ - กลุ่มสุรินทร์รวมใจ อดีตผู้สมัคร ส.ส.เขต 7 พรรคภูมิใจไทย

  เบอร์ 6 พลตรีอนุภาพ สุหร่าย - อดีตผู้อำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดสุรินทร์ ผู้สมัครอิสระ​

  เบอร์ 7 นายประดุจ มั่นหมาย  - ผู้สมัครอิสระ​ อดีต ส.ส.พรรคไทยรักไทย

15.จังหวัดศรีสะเกษ 

  เบอร์ 1 นายไชยยงค์ เวชกามา - ผู้สมัครอิสระ​

  เบอร์ 2 นายชริน ไชยสิทธิ์ - ผู้สมัครอิสระ​

  เบอร์ 3 นายวิชิต ไตรสรณกุล - อดีตนายก อบจ.

  เบอร์ 4 นายวัชระ จันทราภาณุกร - ผู้สมัครอิสระ​

16.จังหวัดหนองคาย 

  เบอร์ 1 นายยุทธนา ศรีตะบุตร - อดีตนายก อบจ.หนองคาย ทีมรักหนองคาย

  เบอร์ 2 นายธนพล ไลละวิทย์มงคล - กลุ่มเพื่อไทยหนองคาย

  เบอร์ 3 นายกฤศภณ หล้าวงศา - อดีตผู้อำนวยการโรงเรียน ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 4 นายสมคิด บาลไธสง - อดีต ส.ส.หนองคาย พรรคเพื่อไทย

17.จังหวัดหนองบัวลำภู 

  เบอร์ 1 นายสมเกียรติ เชษฐสุมน - กลุ่มก้าวหน้าหนองบัวลำภู

  เบอร์ 2 นายพิเชษฐ์ แก้วพลน้อย - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 3 นายวุฒิพงษ์  ศิริสถิตย์ - กลุ่มรักหนองบัว พรรคภูมิใจไทย

  เบอร์ 4 น.ส.จิรายุ สนามพล - ผู้สมัครอิสระ 

  เบอร์ 5 นายรงศร โสภาบุตร - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 6 นายวิชัย สามิตร - อดีต ส.ส.เขต 3 พรรคเพื่อไทย

  เบอร์ 7 นายสมภาร สุขอ้วน - ผู้สมัครอิสระ

18.จังหวัดอุดรธานี 

  เบอร์ 1 นายชวนนท์ ศิริบาล - ผู้สมัครอิสระ 

  เบอร์ 2 นายฐานวัฒน์ ธนาธัญญพิชญ์ - คณะก้าวหน้าอุดรธานี

  เบอร์ 3 นายวิเชียร ขาวขำ - กลุ่มเพื่อไทยอุดรธานี

  เบอร์ 4 นางสาวอิงค์นภัจฉร์ ชินวัตรนุวงศ์ - กลุ่มเพื่อนอุดรธานี

  เบอร์ 5 นายศักดา เกตุแก้ว - ผู้สมัครอิสระ นักธุรกิจ ประธานเจ้าหน้าที่ฝ่ายบริหาร บริษัท หั่วปี้ (ประเทศไทย) จำกัด

  เบอร์ 6 นายเศรษฐภัทร์ นิตยสิทธิวรากุล - ผู้สมัครอิสระ อดีตผู้สมัคร ส.ส.พรรคเสรีรวมไทย

  เบอร์ 7 นายเจริญ หมู่ขจรพันธ์ - ผู้สมัครอิสระ อดีตแกนนำกลุ่มพันธมิตรเพื่อประชาธิปไตยอุดรธานี

19.จังหวัดอุบลราชธานี 

  เบอร์ 1 นายเชษฐา ไชยสัตย์ - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 2 น.ส.สมปรารถนา วิกรัยเจิดเจริญ - (นายกแอน) อดีตนายกเทศมนตรีนครอุบลราชธานี

  เบอร์ 3 นายบัณฑิต วิลามาศ - ทีมอนาคตของชาวอุบล อดีตผู้สมัคร ส.ส.อนาคตใหม่

  เบอร์ 4 นายเชิดศักดิ์ โภคกุลกานนท์ - อดีตผู้สมัคร ส.ส.พรรคพลังประชารัฐ

  เบอร์ 5 นายกานต์ กัลป์ตินันท์ - อดีต ส.ส.บัญชีรายชื่อ พรรคเพื่อไทย

20.จังหวัดอำนาจเจริญ 

  เบอร์ 1 นายสว่าง นาคพันธ์ - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 2 นางจันทร์เพ็ญ ประเสริฐศรี - อดีตผู้สมัครส.ส.พรรคพลังประชารัฐ กลุ่มพลังอำนาจเริญ

  เบอร์ 3 นางสาววันเพ็ญ ตั้งสกุล - กลุ่มภูมิใจไทอำนาจเจริญ

  เบอร์ 4 นายชัยศรี กีฬา - อดีตส.ส.อำนาจเจริญ พรรคเพื่อไทย ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 5 นายพนม ประเสริฐศรี - พี่ชายนางจันทร์เพ็ญผู้สมัครเบอร์ 2 ลงในนามอิสระ

 

ภาคกลาง 

1.จังหวัดกำแพงเพชร 

  เบอร์ 1 นายสุนทร รัตนากร - อดีตนายก อบจ.กำแพงเพชร กลุ่มกำแพงเพชรสามัคคี 

  เบอร์ 2 นายปฐมภพ ปราการชัยนาคร - อดีต ส.อบจ.กำแพงเพชร 

  เบอร์ 3 นายอภิสิทธิ์ พรมฤทธิ์ - ในนามคณะก้าวหน้า

2.จังหวัดชัยนาท 

  เบอร์ 1 นายอนุสรณ์ นาคาศัย - อดีตนายก อบจ.ชัยนาท

  เบอร์ 2 นายสุรพงษ์ สะอาด - ผู้สมัครอิสระ

3.จังหวัดนครนายก 

  เบอร์ 1  นายสิทธิชัย กิตติธเนศวร - อดีตส.ส.พรรคไทยรักไทย 

  เบอร์ 2  นายจักรพันธ์ จินตนาพากานนท์

  เบอร์ 3  นางสาวสมจิตต์ หนุนภักดี

  เบอร์ 4  นายสุรชัย ชูสกุล

  เบอร์ 5 นายมารุต โรจนาปิยาวงศ์ - อดีตส.ว.

  เบอร์ 6 นายบันเทิง ทรัพย์ประเสริฐ

4.จังหวัดนครปฐม 

  เบอร์ 1 นายชัชวาล นันทะสาร - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 2 นายจิรวัฒน์ สะสมทรัพย์ - ลูกชายคนโต "ไชยา สะสมทรัพย์" กลุ่มชาวบ้าน

  เบอร์ 3 นายพเยาว์ เนียะแก้ว - อดีตนายก อบจ. กลุ่มพลังแผ่นดิน

  เบอร์ 4 นายวินัย วิจิตรโสภณ - อดีตผู้สมัคร ส.ส. เขต 3 พรรคไทยรักษาชาติ ในนามเพื่อไทย

5.จังหวัดนครสวรรค์ 

  เบอร์ 1 นายศรัญ ฤกษ์รอัตการ - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 2 น.ส.สิริลักษณ์ บัณฑิตศิละศักดิ์ -  อดีตผู้สมัคร ส.ส.พรรคเสรีรวมไทย ทีมพรรคเสรีรวมไทย 

  เบอร์ 3 พล.ต.อ.สมศักดิ์ จันทะพิงค์ - ทีมนครสวรรค์บ้านเรา

6.จังหวัดนนทบุรี 

  เบอร์ 1 นายไพบูลย์ กิจวรวุฒิ - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 2 นายฉลอง เรี่ยวแรง - อดีต ส.ส.นนทบุรี และอดีตผู้สมัคร ส.ส.นนทบุรี พรรคพลังประชารัฐ ในนามกลุ่มพลังนนท์

  เบอร์ 3 พ.ต.อ.ธงชัย เย็นประเสริฐ - อดีตนายก อบจ.นนทบุรี กลุ่มผึ้งหลวง

  เบอร์ 4 นางพิมพร ชูรอด - ผู้สมัครอิสระ 

7.จังหวัดปทุมธานี 

  เบอร์ 1 นายชาญ พวงเพ็ชร์ - ทีมปทุมรักไทย อดีตนายก อบจ.

  เบอร์ 2 พล.ต.ท.คำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง - ทีมคนรักปทุม สายพรรคเพื่อไทย

8.จังหวัดพระนครศรีอยุธยา

  เบอร์ 1 นางสมทรง พันธ์เจริญวรกุล - อดีตนายก อบจ.พระนครศรีอยุธยา

  เบอร์ 2 นายวัสพงศ์ วิทูรเมธา - กลุ่มคณะก้าวหน้าอยุธยา

  เบอร์ 3 ดร.นพดล อมรเวช - ในนามอิสระ ผู้ก่อตั้งพรรครวมใจไทย

9.จังหวัดพิจิตร 

  เบอร์ 1 พ.ต.อ.กฤษฎา ภัทรประสิทธิ์ - กลุ่มพัฒนาจ.พิจิตร

  เบอร์ 2 นายชาติชาย เจียมศรีพงษ์ -  อดีตนายก อบจ.พิจิตร

  เบอร์ 3 นายวิเชียร เธียรชัยพงษ์ - เจ้าของห้างชัยพงษ์พลาซา ทีมศิษย์หลวงพ่อเพชร

  เบอร์ 4 นายมาโนช  วัฒนประสิทธิ์ - อดีต สจ.เขตอำเภอทับคล้อ ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 5 นางพัฒนียา มูละ - ผู้สมัครอิสระ

10.จังหวัดพิษณุโลก 

  เบอร์ 1 นายรัตนะ กาญจนรัตน์ - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 2 นายณชพล พลอาสา - คณะก้าวหน้า

  เบอร์ 3 นายมนต์ชัย วิวัฒน์ธนาฒย์ - อดีตนายก อบจ.พิษณุโลก ทีมพลังพิษณุโลก

  เบอร์ 4 นายเติมสิน  แจ้งมีสุข - ผู้สมัครอิสระ 

  เบอร์ 5 นายปณต รุจนาญาณิน - ผู้สมัครทีมอิสระ

      เบอร์ 6 นาวสาวยลลดา ช่างพินิจ - ทีมพรรคเพื่อไทย

11.จังหวัดเพชรบูรณ์ 

  เบอร์ 1 นายอัครเดช ทองใจสด -  อดีตนายก อบจ.เพชรบูรณ์

  เบอร์ 2 นายสมพร คำเนียม -  อดีตสมาชิกกองร้อย อส.จ.เพชรบูรณ์

  เบอร์ 3 นางอัษมา ราชสาร์ณ - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 4 นายสิทธิชัย ต๊ะอาจ - คณะก้าวหน้าเพชรบูรณ์

12.จังหวัดลพบุรี  

  เบอร์ 1 น.ส.ศรีรัตน์ ฤกษ์พิชัย - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 2 นายฤทธ์ พัวพันธ์ - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 3 นางอรพิน จิระพันธุ์วาณิช-  อดีต นายก อบจ.ลพบุรี กลุ่มรักลพบุรี

  เบอร์ 4 นายสรรเสริญ ประเสริฐสุข - ในนามผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 5 พลเอก ศุภวุฒิ อุตมะ - สมาชิกสภานิติบัญญัติแห่งชาติ ทึม รวมพลังพัฒนาลพบุรี

13.จังหวัดสมุทรปราการ

  เบอร์ 1 นางนันทิดา แก้วบัวสาย - กลุ่มสมุทรปราการก้าวหน้า

  เบอร์ 2  ดร.รัชชานนท์ ทองอร่าม - บุตรนายสมชาติ ทองอร่าม อดีตรองประธานส.อบจ.สมุทรปราการ

  เบอร์ 3 นายนำพล คารมปราชญ์ - อดีตรองนายก อบจ.สมุทรปราการ

  เบอร์ 4  นายอำนวย รัศมิทัต - อดีตนายก อบจ.สมุทรปราการ

  เบอร์ 5 นายธัชชัย เมตโต - ในนามคณะก้าวหน้า

14.จังหวัดสมุทรสงคราม 

  เบอร์ 1 นางสาวสุกานดา ปานะสุทธะ 

  เบอร์ 2  นายประเสริฐ  เติมธนะศักดิ์

  เบอร์ 3 นายพิสิฐ  เสือสมิง - อดีตนายก อบจ. 

  เบอร์ 4 นายอานุภาพ ลิขิตอำนวยชัย - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 5 น.ส.สุนิสา ตันประเสริฐ - ทีมฅนทำงาน

  เบอร์ 6 นายธนวุฒิ โมทย์วารีศรี - ทีมเพื่อไทยเพื่อคนสมุทรสงคราม

15.จังหวัดสมุทรสาคร 

  เบอร์ 1 นายเชาวรินทร์ ชาญสายชล - ในนามเพื่อไทย

  เบอร์ 2 นายไพศาล สำราญทรัพย์  - ทีมรักษ์สาคร

  เบอร์ 3 นายอุดม ไกรวัตนุสสรณ์  - ทีมฅนทำงาน

  เบอร์ 4 นายอวยชัย จาตุรพันธ์  - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 5 นายสนธิญา สวัสดี - ทีมประชารัฐสมุทรสาคร

  เบอร์ 6 นายวรพงษ์ ชอบชื่น - ในนามอิสระ

16.จังหวัดสิงห์บุรี 

  เบอร์ 1 นายอุดม จำปาสัก - ในนามอิสระ

  เบอร์ 2 นายศุภวัฒน์ เทียนถาวร - อดีต ส.ว.สิงห์บุรี

  เบอร์ 3 นายสุรชัย บุญลือ - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 4 นายสุรสาล ผาสุข - อดีต ส.ส.พรรคเพื่อไทย

17.จังหวัดสุโขทัย 

  เบอร์ 1 นายมนู พุกประเสริฐ - พี่ชายอดีตนายก อบจ.สุโขทัย ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 2 นายวิรัตน์ วิริยะ - อดีต ส.อบจ.

18.จังหวัดสุพรรณบุรี 

  เบอร์ 1 พลตรีเทียมศักดิ์ สุขานุยุทธ  - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 2 นางปารีณา แก้วทะชาติ  - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 3 นายบุญชู จันทร์สุวรรณ  - อดีตนายก อบจ.สุพรรณบุรี

  เบอร์ 4 นายเสน่ห์ บุญสุข - ผู้สมัครอิสระ

19.จังหวัดสระบุรี 

  เบอร์ 1 นางสาวปานิฐาณันท์ เทียมประเสริฐ - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 2 นางสาวรมณีย์วรรณ โรจนดุล - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 3 นางสาวมยุรี ตันฑ์พรชัย  - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 4 ดร.วิทูลย์ แก้วสุวรรณ - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 5 นายสัญญา บุญ-หลง -  อดีต นายก อบจ.นครนายก

  เบอร์ 6 นายจักรลภ ตันฑ์พรชัย  - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 7 พ.ต.ท.ชาติชาย เจริญลาภ - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 8 น.ส.ปวรีวรรณ นันทปัญญา - ผู้สมัครอิสระ

20.จังหวัดอ่างทอง 

  เบอร์ 1 นายสุรเชษ นิ่มกุล - ทีมรักบ้านเกิด อดีตนายก อบจ. อ่างทอง

  เบอร์ 2 นายโยธิน เปาอินทร์ - ในนามคณะก้าวหน้า

21.จังหวัดอุทัยธานี 

  เบอร์ 1 นายเผด็จ นุ้ยปรี - อดีตนายก อบจ.อุทัยธานี

 

ภาคตะวันออก

1.จังหวัดจันทบุรี 

  เบอร์ 1 นายธนภณ กิจกาญจน์  - อดีตนายก อบจ.จันทบุรี

  เบอร์ 2 นางลัดดา จตุอุทัยศรี - เจ๊ดา อนาคตจันท์

  เบอร์ 3 นายมานะ ชนะสิทธิ์  - สจ.หน่อย ทีมสุยจันท์

2.จังหวัดฉะเชิงเทรา 

  เบอร์ 1 นายกิตติ เป้าเปี่ยมทรัพย์  - ทีมแปดริ้วโฉมใหม่

  เบอร์ 2 จ่าเอกยศสิงห์ เหลี่ยมเลิศ  - กลุ่มแปดริ้วก้าวหน้า

3.จังหวัดชลบุรี 

  เบอร์ 1 นายวิทยา คุณปลื้ม - ทีมเรารักชลบุรี

  เบอร์ 2 นางสาวพลอยลภัสร์ สิงห์โตทอง - ทีมคณะก้าวหน้าเปลี่ยนชลบุรี 

  เบอร์ 3 นายสรายุทธ์ วงษ์แสงทอง  - อดีต ส.ส.พรรคเพื่อไทย กลุ่มชลบุรีก้าวหน้า

  เบอร์ 4 นายสภา พละวารี  - ผู้สมัครอิสระ  

4.จังหวัดตราด 

  เบอร์ 1 นายสามารถ พงษ์วัน - ลงอิสระ 

  เบอร์ 2 นายวิเชียร ทรัพย์เจริญ - อดีตนายก อบจ.ตราด กลุ่มลูกเมืองตราด

  เบอร์ 3 นายประทีป เลขาพันธ์  - กลุ่มตราดบ้านเรา

  เบอร์ 4 นายสังคม นิลฉวี - อดีตนายก อบต.ประณีต อ.เขาสมิง 

  เบอร์ 5 ดร.บรรจง กาญจนานิล - ผู้สมัครอิสระ

5.จังหวัดปราจีนบุรี 

  เบอร์ 1 นางกฤษณ์กมล แพงศรี - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 2 นายเกียรติกร พากเพียรศิลป์ - อดีต ส.ส จังหวัดปราจีนบุรี โดยพรรคเพื่อไทย

  เบอร์ 3 นายสุนทร วิลาวัลย์ - อดีต รมช.สาธารณสุข

  เบอร์ 4 นายอิสสรา วนิชชากร - ผู้สมัครอิสระ

6.จังหวัดระยอง 

  เบอร์ 1 นายปิยะ ปิตุเตชะ - อดีตนายก อบจ.ระยอง 

  เบอร์ 2 นางสว่างจิตต์ เลาหะโรจนพันธ์ - คณะก้าวหน้า

  เบอร์ 3 นายเกรียงไกร กิ่งทอง - พรรคเพื่อไทย

  เบอร์ 4 นายสุวิทย์ เหล่าฤทธิไกร

7.จังหวัดสระแก้ว

  เบอร์ 1  นายกฤษณ สุนทรกิจพาณิช  - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 2 นายสมาน บูชารัตนชัย  - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 3 นางขวัญเรือน เทียนทอง - มารดา ส.ส.สระแก้ว "ฐานิสร์-ตรีนุช" พลังประชารัฐ

  

ภาคตะวันตก

1.จังหวัดกาญจนบุรี 

  เบอร์ 1 นายสุรพงษ์ ปิยะโชติ - ทีมพลังกาญจน์

  เบอร์ 2 นายรังสรรค์ รัศมีฤกษ์เศรษฐ์ - ทีมพลังใหม่ อดีตนายก อบจ.กาญจนบุรี

  เบอร์ 3 น.ส.สาวิกา ประเสริฐผล - ทีม NEXT กาญจนบุรี

  เบอร์ 4 พ.ต.ท.กิตติพิชญ์ จันทร์สมบูรณ์ - ทีมเมืองกาญจน์ก้าวใหม่

2.จังหวัดตาก 

  เบอร์ 1 นายณัฐวุฒิ ทวีเกื้อกูลกิจ - อดีตนายก อบจ.ตาก ทีมพัฒนาตาก

  เบอร์ 2 นางศิริกุล อนุตรพงศ์ - อดีตผู้สมัครส.ส. จ.ตาก เขต 3 พรรคไทยรักษาชาติ ทีมตากก้าวหน้า

  เบอร์ 3 นายคริษฐ์ ปานเนียม - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 4 นายดิฐชัย ฉันติกุล - อดีตรองนายก อบจ.ตาก กลุ่มก้าวต่อไปเพื่อประชาชน

3.จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ 

  เบอร์ 1 นายสราวุธ ลิ้มอรุณรักษ์ - พี่ชาย นายทรงเกียรติ ลิ้มอรุณรักษ์ อดีตนายก อบจ. ประธานสโมสรพีทีประจวบเอฟซี

  เบอร์ 2 นายวิชิต ปลั่งศรีสกุล - ที่ปรึกษาฝ่ายกฎหมายพรรคเพื่อไทย และอดีตผู้สมัคร ส.ส.เขต1 จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ พรรคเพื่อไทย 

4.จังหวัดเพชรบุรี 

  เบอร์ 1 นายชัยยะ อังกินันทน์ - ทีมรวมใจเพชร

5.จังหวัดราชบุรี 

  เบอร์ 1 นายอรรถพงศ์ ห้องริ้ว - ทีมนิวเจน

  เบอร์ 2 นางภรมน นรการกุมพล - ทีมราชบุรีก้าวหน้า

  เบอร์ 3 นายวิวัฒน์  นิติกาญจนา - ทีมพัฒนาราชบุรี

   

ภาคใต้

1.จังหวัดกระบี่ 

  เบอร์ 1 นายสมศักดิ์ กิตติธรกุล - อดีต นายก อบจ.กระบี่ 6 สมัย และนายกสมาคมองค์การบริหารส่วนจังหวัดแห่งประเทศไทย กลุ่มรักษ์กระบี่ 

2.จังหวัดชุมพร 

  เบอร์ 1  นายลิขิต ศรีชาติ - กลุ่มผึ้งงาน

  เบอร์ 2 นายศิริศักดิ์ อ่อนละมัย - อดีต ส.ส.ชุมพร เขต 1 พรรคประชาธิปัตย์ กลุ่มชุมพรต้องเดินหน้า

  เบอร์ 3 นายนพพร อุสิทธิ์ - อดีตประธานสภา อบจ. ทีมพลังชุมพร

3.จังหวัดตรัง

  เบอร์ 1  นายบุ่นเล้ง โล่สถาพรพิพิธ - ทีมกิจปวงชนคนใหม่ (ทีมนายกิจ หลีกภัย)

  เบอร์ 2 นายสาธร วงศ์หนองเตย - น้องชายนายสาทิตย์ วงศ์หนองเตย ส.ส.ตรัง พรรคประชาธิปัตย์ ทีมตรังพัฒนาเมืองตรัง

  เบอร์ 3 นายภูผา ทองนอก - ในนามคณะก้าวหน้า กลุ่มตรังก้าวใหม่

4.จังหวัดนครศรีธรรมราช 

  เบอร์ 1 นายอำนวย ยุติธรรม - อดีตรองนายก อบต.ท่าขึ้น อ.ท่าศาลา  น้องชายของนายสายัณห์ ยุติธรรม ส.ส.นครศรีธรรมราช พรรคพลังประชารัฐ

  เบอร์ 2 นางกนกพร เดชเดโช - มารดา นายชัยชนะ เดชเดโช ส.ส.นครศรีธรรมราช พรรคประชาธิปัตย์ 

  เบอร์ 3 นายอนันต์ ทองอุ่น - อดีตท้องถิ่นจังหวัดมหาสารคาม ทีมทิศทางใหม่

  เบอร์ 4 นายอิสระ หัสดินทร์ - เจ้าของและผู้อำนวยการ รพ.นครพัฒน์ ลงในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 5 นายนนทิวรรธน์ นนทภักดิ์ - อดีตเลขาของวิทยา แก้วภราดัย

  เบอร์ 6 พล.ท.ธีร์ณฉัฏฐ์ จินดาเงิน - (ผู้การฯตี๋) อดีตผู้บัญชาการมณทลทหารบกที่ 41

  เบอร์ 7 นายพิชัย บุณยเกียรติ ทีมทำทันที - อดีต นายก อบจ.นครศรีธรรมราช น้องชายของนายชินวรณ์ บุณยเกียรติ ส.ส.นครศรีธรรมราช พรรคประชาธิปัตย์ (ปชป.) 

  เบอร์ 8 นายพงษ์ฐกร ไพริน 

5.จังหวัดนราธิวาส

  เบอร์ 1 นายกูเซ็ง ยาวอหะซัน - อดีตนายก อบจ.นราธิวาส

  เบอร์ 2 นายรำรี มามะ - อดีต ส.ส.นราธิวาส พรรคประชาธิปัตย์

  เบอร์ 3 นายคอยรูซามัน มะ - อดีต ส.ส.พรรคประชาธิปัตย์ 

6.จังหวัดปัตตานี 

  เบอร์ 1 นายรุสดี สารอเอง  - อดีตสมาชิก อบจ.เขต 3

  เบอร์ 2 นายเศรษฐ์ อัลยุฟรี  - อดีตนายก อบจ.

7.จังหวัดพังงา 

  เบอร์ 1 นายสุทธิโชค ทองชุมนุม  - คณะก้าวหน้าพังงา

  เบอร์ 2 นายธราธิป ทองเจิม - กลุ่มร่วมสร้างพังงา

  เบอร์ 3 นายบำรุง ปิยนามวาณิช  - อดีต นายก อบจ.พังงา

8.จังหวัดพัทลุง 

  เบอร์ 1 นายภุชงค์ วรศรี  - อดีตประธานสภา อบจ. ทีมภูมิใจพัทลุง

  เบอร์ 2 นายวิสุทธิ์ ธรรมเพชร  - อดีตนายก อบจ.พัทลุง ทีมพลังพัทลุง

  เบอร์ 3 นายกู้ชาติ ชายเกตุ  - ผู้สมัครอิสระ

9.จังหวัดภูเก็ต 

  เบอร์ 1 นายจิรายุส ทรงยศ  - อดีตที่ปรึกษานายก อบจ.ภูเก็ต ทีมคนบ้านเรา

  เบอร์ 2 นายเรวัต อารีรอบ  - อดีตผู้ช่วยเลขานุการ รมช.สาธารณสุข และอดีต ส.ส.ภูเก็ต เขต 2 พรรคประชาธิปัตย์ ทีมภูเก็ตหยัดได้

  เบอร์ 3 นายสรวุฒิ ปาลิมาพันธ์  - ในนามคณะก้าวหน้า

  เบอร์ 4 นายทรงศักดิ์ สวนอักษร  - ทีมภูเก็ตปุ้นเต่

  เบอร์ 5 นายปัญญา ไกรทัศน์  - ผู้สมัครอิสระ 

10.จังหวัดระนอง 

  เบอร์ 1 นายธนกร บริสุทธิญาณี  - อดีตรองประธาน ส.อบจ.ระนอง ทีมรวมพลังระนอง

  เบอร์ 2 นายชัยภัทร เศรษฐยุกานนท์ -  อดีต ส.ว.ระนอง ทีมระนองก้าวหน้า

  เบอร์ 3 นายสมมารถ จำปาดะ - อดีตรองนายก อบต.บางหิน ผู้สมัครอิสระ

11.จังหวัดสตูล 

  เบอร์ 1 นายเกตุชาติ เกศา  - อดีตกำนัน ต.ละงู และที่ปรึกษากิตติมศักดิ์นายชวน หลีกภัย ประธานรัฐสภา ในนามพรรคประชาธิปัตย์

  เบอร์ 2 นายสัมฤทธิ์ เลียงประสิทธิ์  - อดีตนายก อบจ.สตูล ทีมสตูลสันติธรรมปัจจุบัน

  เบอร์ 3 นายนาวี พรหมทรัพย์  - ผู้สมัครอิสระ 

  เบอร์ 4 นายซอลีฮีน อิสมาแอล  - ทีมเพื่อไทยอนาคตสตูล

12.จังหวัดสงขลา 

  เบอร์ 1 นายจะเด็ด เหมโกทวีทรัพย์  - ผู้สมัครอิสระ

  เบอร์ 2 พันเอก(พิเศษ) สุชาติ จันทรโชติกุล  - ทีมสงขลาประชารัฐ

  เบอร์ 3 นายไพเจน มากสุวรรณ์  - ทีมพรรคประชาธิปัตย์

  เบอร์ 4 นางภัทรวรรณ ขำตรี  - ทีมเพื่อสังคม

13.จังหวัดสุราษฎร์ธานี 

  เบอร์ 1  นายวิเชียร จันทร์บัว -  (ทนายแก้ว) ทนายความและกรรมการบริหารสาขาพรรคชาติพัฒนา จ.สุราษฎร์ธานี ในนามอิสระ

  เบอร์ 2  นายชุมพล กาญจนะ  - อดีต ส.ส.สุราษฎร์ธานี ในนามพรรคประชาธิปัตย์

  เบอร์ 3 นายมนตรี เพชรขุ้ม  - อดีตนายก อบจ.สุราษฎร์ธานี และอดีตผู้สมัคร ส.ส.บัญชีรายชื่อพรรค ภูมิใจไทย ลงสมัครในนามอิสระ 

  เบอร์ 4  นายสรรเสริญ ฤกษ์อุไร  - ในนามอิสระ

  เบอร์ 5 นางจิรวรรณ สารสิทธิ์  - อดีตผู้สมัคร ส.ส.พรรคพลังประชารัฐ ในนามอิสระ

  เบอร์ 6 นายพงษ์ศักดิ์ จ่าแก้ว  - อดีตกำนัน ต.ทุ่งกง และอดีตนายกสมาคมกำนันผู้ใหญ่บ้าน จ.สุราษฎร์ธานี

  เบอร์ 7 นายพงษ์ศักดิ์ โพธิครูประเสริฐ  - ในนามคณะก้าวหน้า

14.จังหวัดยะลา 

  เบอร์ 1 นายมุขตาร์ มะทา  - อดีตนายก อบจ.ยะลา ทีมยะลาพัฒนา

  เบอร์ 2 นายอับดุลลาเตะ ยากัด -  อดีตผู้ลงสมัครชิงตำแหน่งนายก อบจ.ยะลา และสมัคร ส.ส.พรรคประชาธิปัตย์ เขต 2 จ.ยะลา เมื่อปี 2544 ทีมยะลาประชารัฐ

บทความที่เกี่ยวข้อง
close
หน้าแรกประเด็นเด็ดข่าวดังท้องถิ่นข่าวประชาสัมพันธ์ท้องถิ่นวาไรตี้กิจกรรมรวมคลิป